FTTH CONNECTOR & CLOSURE & SPLITTER

Module Type PLC Splitter 1x32 SC/APC, 2m,UFH8332 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 1,745 ฿ 1,745

Module Type PLC Splitter 1x16 SC/APC, 2m,UFH8316 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 915 ฿ 915

Module Type PLC Splitter 1x8 SC/APC, 2m,UFH8308 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 550 ฿ 550

Module Type PLC Splitter 1x4 SC/APC, 2m,UFH8304 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 415 ฿ 415

Module Type PLC Splitter 1x2 SC/APC, 2m,UFH8302 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 350 ฿ 350

Blockless PLC Splitter 1 x 32 SC/APC, 1m, UFH8132 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 1,345 ฿ 1,345

Blockless PLC Splitter 1 x 16 SC/APC, 1m, UFH8116 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 725 ฿ 725

Blockless PLC Splitter 1 x 8 SC/APC, 1m, UFH8108 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 365 ฿ 365

Blockless PLC Splitter 1x 2 SC/APC, 1m, UFH8104 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 320 ฿ 320

900 mm TUBING,CLEAR, ใช้สวมสาย Outdoor ก่อน Terminate เพื่อป้องกันสายหัก,UFC6200

฿ 14 ฿ 14

F.O. MINI ADVANCE FUSION SPLICER SET (UF-2841) - เทคโนโลยีการจัดวางแนวสายแบบ Cladding to Cladding มีความแม่นยำสูง - เล็กกระทัดรัด เหมาะสำหรับงาน FTTH และงานภาคสนาม - สามารถ Splice สายได้ทุกแบบ เช่น FTTX แบบแบน (ขนาด 2.0x3.0mm), 250μm และ 900μm - กล้องคู่, มุมมอง 90 องศา สามารถปรับได้ 2 ทิศทาง - หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ 4.3 นิ้ว - ใช้เวลา Splice เพียง 8 วินาที - สินค้าแบรนด์อเมริกา รับประกันคุณภาพ 1 ปี ปรึกษาฟรี พร้อมศูนย์บริการในไทย

฿ 42,200 ฿ 42,200

Blockless PLC Splitter 1x 2 SC/APC, 1m, UFH8102 XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 275 ฿ 275

FTTH Aerial Outdoor Splitter 1x8 (Suitable with Flat & Round Cable),UF-3042SP

฿ 2,200 ฿ 2,200

FTTH Aerial Straight Joint Closure (Suitable with Flat & Round Cable),UF-3042S

฿ 1,600 ฿ 1,600

SC/APC Field install Connector , for Flat Cable,UFH3012 หัว FTTH ติดตั้งหน้างาน

฿ 140 ฿ 140

SC/UPC Field install Connector , for Flat Cable,UFH3011 หัว FTTH ติดตั้งหน้างาน

฿ 135 ฿ 135

FTTH PROFESSIONAL TOOL w/Power meter,UFH3020

฿ 12,500 ฿ 12,500

F.O. HANDHELD OTDR (1310/1550 nm)· SC / UPC,UF-2872

฿ 40,100 ฿ 40,100

F.O. MICROSCOPE 400X w/ST,SC,FC £ LC adapter,UF-2851

฿ 6,100 ฿ 6,100

F.O. AUTO PRO CLEARVER w/Trash,UF-2844A

฿ 6,400 ฿ 6,400
Powered by MakeWebEasy.com