FTTH PRODUCT

CLEAR 900 μm, Buffer TUBE [1000 M./Roll], UFC6200 ท่อใส่ป้องกันสำหรับสวมทับตอนเข้าหัวสาย

฿ 12 ฿ 12

FTTH TOOL SET (10 Pcs of Tool & Tester),UFH3020

฿ 13,450 ฿ 13,450

F.O. HANDHELD OTDR (1310/1550 nm),UF-2872

฿ 49,500 ฿ 49,500

F.O. MICROSCOPE 400X W/ST,SC,FC&LC adapter, UF-2851

฿ 6,000 ฿ 6,000

F.O. AUTO PRO CLEARVER w/Trash, UF-2844A

฿ 5,810 ฿ 5,810

F.O. MINI ADVANCE FUSION SPLICER SET (UF-2841) - เทคโนโลยีการจัดวางแนวสายแบบ Cladding to Cladding มีความแม่นยำสูง - เล็กกระทัดรัด เหมาะสำหรับงาน FTTH และงานภาคสนาม - สามารถ Splice สายได้ทุกแบบ เช่น FTTX แบบแบน (ขนาด 2.0x3.0mm), 250μm และ 900μm - กล้องคู่, มุมมอง 90 องศา สามารถปรับได้ 2 ทิศทาง - หน้าจอ LCD ขนาดใหญ่ 4.3 นิ้ว - ใช้เวลา Splice เพียง 8 วินาที - สินค้าแบรนด์อเมริกา รับประกันคุณภาพ 1 ปี ปรึกษาฟรี พร้อมศูนย์บริการในไทย

฿ 52,500 ฿ 52,500

Outdoor 16 SC/UPC F.O Glass Fiber Terminal Box (w/16 adapter & pigtail ) [H375 x W285 x D100]

฿ 6,595 ฿ 6,595

Indoor/Outdoor 12 SC/UPC F.O. Plastic Terminal Box (w/12 adapter £ pigtail ),UF-4125A-UPC

฿ 3,715 ฿ 3,715

F.O TERMINAL 120C, Outdoor Steel, w/Tray & Acc,UF-4120A

฿ 12,300 ฿ 12,300

F.O TERMINAL 72-96C, Outdoor Steel, w/Tray & Acc,UF-4119A

฿ 11,500 ฿ 11,500

F.O TERMINAL 48-72C, Outdoor Steel, w/Tray & Acc,UF-4116A

฿ 10,500 ฿ 10,500

F.O TERMINAL 24-48C, Outdoor Steel, w/Tray & Acc,UF-4114A

฿ 7,850 ฿ 7,850

F.O TERMINAL 12-24C, Outdoor Steel, w/Tray & Acc,UF-4112A

฿ 6,500 ฿ 6,500

FDU SLIDE 120-144C, Slide w/Cover, Rack Mount, w/Tray & Acc. [LGX], UF-4102A

฿ 5,950 ฿ 5,950

FDU SLIDE 72-96C, Slide w/Cover, Rack Mount, w/Tray & Acc. [LGX], UF-4089A

฿ 4,450 ฿ 4,450

FDU SLIDE 48-72C, Slide w/Cover, Rack Mount, w/Tray & Acc. [LGX], UF-4086A

฿ 4,450 ฿ 4,450

FDU SLIDE 24-48C, Slide w/Cover, Rack Mount, w/Tray & Acc. [LGX],UF-4084A

฿ 3,850 ฿ 3,850

FDU SLIDE 12-24C, Slide w/Cover, Rack Mount, w/Tray & Acc. [LGX], UF-4082A

฿ 3,050 ฿ 3,050

Module Type PLC Splitter 1x2 LC/APC, 2m,UFH84XX XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 0 ฿ 0

Module Type PLC Splitter 1x2 SC/APC, 2m,UFH83XX XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 0 ฿ 0

Blockless PLC Splitter 1 X XX LC/APC, 1 m

฿ 0 ฿ 0

Blockless PLC Splitter 1xXX SC/APC, 1m, UFH81XX XX = RATIO ; 02(1x2) , 04(1x4), 08(1x8), 16(1x16),32(1x32)

฿ 0 ฿ 0

FTTH Aerial Outdoor Splitter 1x8 (Suitable with Flat & Round Cable),UF-3042SP

฿ 2,200 ฿ 2,200

FTTH Aerial Straight Joint Closure (Suitable with Flat & Round Cable),UF-3042S

฿ 1,600 ฿ 1,600

FTTH Smart Housing Outlet for 2 x SC Simplex (or LC Duplex), UFH3022 Outlet เปล่า

฿ 150 ฿ 150

MINI FTTH Smart Housing for 2X SC Simplex,UFH3026 Outlet เปล่า

฿ 150 ฿ 150

SC/APC Field install Connector , for Flat Cable,UFH3012 หัว FTTH ติดตั้งหน้างาน

฿ 120 ฿ 120

SC/UPC Field install Connector , for Flat Cable,UFH3011 หัว FTTH ติดตั้งหน้างาน

฿ 115 ฿ 115

OFTK SC (APC) OUTDOOR/INDOOR PATCH CORD , 3 M, LSZH , OD 3.5 mm, UFH966542-03-OI

฿ 150 ฿ 150

FTTH ROUND CABLE 1 CORE PATCHCORD, 4M., LSZH SC/APC OD.3.5MM,UFH9862-04P-TOT 150 M

฿ 105 ฿ 105
Powered by MakeWebEasy.com